/ สินค้าที่มีป้ายกำกับ “SMB-120-24”
SMB-120-24
แสดงทั้งหมด 1
เรียงตามความนิยม
เรียงตามคะแนนเฉลี่ย
เรียงตามสินค้าใหม่
เรียงตามราคา: ต่ำไปสูง
เรียงตามราคา: สูงไปต่ำ
สวิทซ์ซิ่งเพาเวอร์ซัพพลาย แหล่งจ่ายไฟ 120W 24V 5A Ultra thin Single Output Switching power supply input 220V